Thông tin sản phẩm
| Tiêu chí | Thông số & Chi tiết sản phẩm |
| Tên sản phẩm | Ắc quy Đồng Nai Pinaco 12V 45AH CMF 50B24R |
| Thương hiệu | Đồng Nai – Pinaco (Việt Nam) |
| Mã sản phẩm | CMF 50B24R |
| Loại ắc quy | Ắc quy khô, kín khí, miễn bảo dưỡng (CMF) |
| Điện áp định mức | 12V |
| Dung lượng định mức | 45Ah |
| Dòng khởi động (CCA) | 370A (Khởi động mạnh mẽ, ổn định hệ thống điện) |
| Vị trí cọc bình | Cọc Phải (R) – Kiểu cọc nhỏ tiêu chuẩn |
| Kích thước tiêu chuẩn | 236 x 127 x 222 mm (Dài x Rộng x Cao tổng thể) |
| Công nghệ bản cực | Hợp kim Chì – Canxi cao cấp giúp chống ăn mòn và hạn chế tự phóng điện |
| Ưu điểm nổi bật | Thiết kế nắp kép chống rò rỉ axit, không cần châm nước, độ an toàn cao |
| Độ bền cơ học | Vỏ nhựa PP cứng cáp, chịu va đập và nhiệt độ khoang máy tốt |
| Trọng lượng bình | Khoảng 12.0 kg |
| Mắt thần (Indicator) | Trang bị mắt thần 3 màu giúp kiểm tra nhanh tình trạng điện của bình |
| Dòng xe tương thích | Suzuki Carry Pro, Suzuki APV, xe tải nhẹ 500kg – 750kg, các dòng xe sedan cọc phải… |
| Tiêu chuẩn chất lượng | ISO 9001, IATF 16949, đạt chuẩn JIS (Nhật Bản) |
| Xuất xứ | Sản xuất tại Việt Nam (Công nghệ châu Âu) |
| Chế độ bảo hành | 6 – 9 tháng (Bảo hành chính hãng Pinaco toàn quốc) |
| Tình trạng sản phẩm | Mới 100%, sẵn sàng lắp đặt và sử dụng ngay |
| Cam kết dịch vụ | Hàng chính hãng 100%, hỗ trợ kiểm tra máy phát và lắp đặt tận nơi |




