Thông tin sản phẩm
| Tên sản phẩm | Ắc quy Rocket 12V 50AH SMF 50D20R |
| Thương hiệu | Rocket |
| Mã bình | SMF 50D20R |
| Điện áp | 12V |
| Dung lượng | 50AH |
| Kích thước bình | 200172200 mm |
| Vị trí cọc | Cọc chìm |
| Chủng loại | ắc quy khô (miễn bảo dưỡng) |
| Tiêu chuẩn bình | |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Thời gian bảo hành | 6 tháng (Bảo hành điện tử) |
| Sử dụng cho | Khởi động xe ô tô |








