Thông tin sản phẩm
| Tên sản phẩm | Ắc quy Rocket 12V 94AH SMF 105D31R |
| Thương hiệu | Rocket |
| Mã bình | 105D31R |
| Điện áp | 12V |
| Dung lượng | 94AH |
| Kích thước bình | 303 * 173 * 225 mm |
| Vị trí cọc | Cọc nổi |
| Chủng loại | ắc quy khô (miễn bảo dưỡng) |
| Tiêu chuẩn bình | JIS |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Thời gian bảo hành | 6 tháng (Bảo hành điện tử) |
| Sử dụng cho | Khởi động xe ô tô |



