Thông tin sản phẩm
| Tên sản phẩm | Ắc quy Rocket 12V 62AH DIN 56217 |
| Thương hiệu | Rocket |
| Mã bình | DIN 56217 |
| Điện áp | 12V |
| Dung lượng | 62AH |
| Kích thước bình | 242 * 174 * 190 mm |
| Vị trí cọc | Cọc chìm |
| Chủng loại | ắc quy khô (miễn bảo dưỡng) |
| Tiêu chuẩn bình | DIN |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Thời gian bảo hành | 6 tháng (Bảo hành điện tử) |
| Sử dụng cho | Khởi động xe ô tô |






