Thông tin sản phẩm
| Tên sản phẩm | Ắc quy Rocket 12V 70AH SMF NX110-5 |
| Thương hiệu | Rocket |
| Mã bình | SMF NX110-5 |
| Điện áp | 12V |
| Dung lượng | 70AH |
| Kích thước bình | 258 * 171 * 200 mm |
| Vị trí cọc | Cọc nổi |
| Chủng loại | ắc quy khô (miễn bảo dưỡng) |
| Tiêu chuẩn bình | |
| Xuất xứ | Hàn Quốc |
| Thời gian bảo hành | 6 tháng (Bảo hành điện tử) |
| Sử dụng cho | Khởi động xe ô tô |





