Thông tin sản phẩm
| Danh mục | Chi tiết sản phẩm Wolver Ecotec 0W-20 4L |
| Thương hiệu | Wolver (Đức) |
| Tiêu chuẩn kỹ thuật | SAE 0W-20, API SP (RC), ILSAC GF-6A |
| Đáp ứng yêu cầu | MB 229.71/229.72, BMW Longlife-17 FE+, GM DEXOS 1 GEN 2, GM 6094M, Ford WSS-M2C947-A/B1, Ford WSS-M2C962-A1, Jaguar Land Rover STJLR.03.5006, Opel/Vauxhall OV0401547, Volvo VCC RBS0-2AE, Fiat 9.55535-GSX, Chrysler MS-12145 |
| Đặc tính sản phẩm | Chống mài mòn tốt; Duy trì ổn định ở nhiệt độ cao; Giảm tối thiểu tổn thất do ma sát; Làm sạch động cơ; Độ bay hơi thấp; Chống lão hóa và oxy hóa tốt. |
| Hiệu quả vận hành | Kiểm soát bùn và muội than (ILSAC GF-6A); Tăng khả năng bám dính chi tiết máy; Tiết kiệm nhiên liệu (Fuel Efficiency); Làm sạch piston; Bảo vệ xích cam (Chain Wear Protection); Hạn chế đánh lửa sớm ở vòng tua thấp (LSPI). |
| Quy cách đóng gói | 1 x 4L – Can |
| Chỉ số độ nhớt | 163 |
| Nhiệt độ đông đặc | -42°C |
| Điểm chớp cháy | 230°C |
| Tỷ trọng ở 15.6°C | 848 kg/m³ |
| Độ nhớt ở -30°C | 6200 cP |
| Độ nhớt ở 100°C | 8.16 cSt |
| Chất thải | Sản phẩm không sinh ra chất thải sau khi sử dụng. |
| Độ tương thích | Hoàn toàn tương thích với các loại dầu nhớt tương tự, có thể trộn lẫn khi cần thiết. Nên thay loại chuyên dụng để tối ưu hiệu suất. |
















