Thông tin sản phẩm
| Danh mục | Chi tiết sản phẩm Wolver Ecotec 5W-30 4L |
| Thương hiệu | Wolver (Đức) |
| Tiêu chuẩn kỹ thuật | SAE 5W-30, API SP/CF, ILSAC GF-6A |
| Đáp ứng yêu cầu | GM DEXOS 1 GEN 2, GM 4718M, GM 6094 M, Ford WSS-M2C946-A, Ford WSS-M2C946-B1, Ford WSS-M2C929-A, CHRYSLER MS-6395, FIAT 9.55535-CR1 |
| Đặc tính sản phẩm | Chống mài mòn tốt; Duy trì ổn định ở nhiệt độ cao; Giảm thiểu tối đa tổn thất do ma sát; Làm sạch động cơ; Độ bay hơi thấp; Chống lão hóa và chống oxy hóa vượt trội. |
| Hiệu quả vận hành | Bảo vệ tối ưu động cơ trong thời gian dài; Tiết kiệm nhiên liệu và giảm phát thải; Bơm nhanh trong điều kiện lạnh – ngăn ngừa mài mòn lúc khởi động; Độ tin cậy cao; Làm sạch động cơ hiệu quả; Lượng dầu tiêu thụ thấp; Duy trì hiệu suất hoạt động ngay cả khi kéo dài thời gian thay dầu; Phù hợp mọi điều kiện thời tiết; Áp suất dầu ổn định. |
| Quy cách đóng gói | 1 x 4L – Can |
| Chỉ số độ nhớt | 171 |
| Nhiệt độ đông đặc | -42°C |
| Điểm chớp cháy | 230°C |
| Tỷ trọng ở 15.6°C | 855 kg/m³ |
| Độ nhớt ở -30°C | 5500 cP |
| Độ nhớt ở 100°C | 10.18 cSt |
| Trị số kiềm tổng | 7,5 mgKOH/g |
| Chất thải | Sản phẩm không sinh ra chất thải sau khi sử dụng. |
















